ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel coil strip ] การจับคู่ 143 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นเหล็กคาร์บอนรีดร้อน 600-3000 มม. S235JR 1000x2000 มม. 1219x3048 มม.
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กคาร์บอนรีดร้อน |
|---|---|
| ความทนทานต่อความหนา: | ±0.1มม |
| แอปพลิเคชัน: | ส่วนโครงสร้าง |
Q345B Q345C แผ่นเหล็กคาร์บอนรีดร้อน 500-1500mm 600-3000mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กคาร์บอนรีดร้อน |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1mm-300mm หรือตามความต้องการ |
| มาตรฐาน: | AISI,ASTM,DIN,JIS,GB,JIS,SUS,EN,ฯลฯ. |
การพ่นสีแผ่นเหล็กคาร์บอนรีดร้อน 1000x2000mm 1219x3048mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กคาร์บอนรีดร้อน |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1mm-300mm หรือตามความต้องการ |
| มาตรฐาน: | AISI,ASTM,DIN,JIS,GB,JIS,SUS,EN,ฯลฯ. |
แผ่นเหล็กคาร์บอนรีดร้อน 0.1 มม. - 300 มม. สีดำพ่นสีสะอาดเงิน
| มาตรฐาน: | AISI,ASTM,DIN,JIS,GB,JIS,SUS,EN,ฯลฯ. |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กคาร์บอนรีดร้อน |
| ความหนา: | 0.1mm-300mm หรือตามความต้องการ |
ช่องเหล็กกล้าคาร์บอน 50 มม. - 2,000 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โปรไฟล์เหล็กกล้าคาร์บอน |
|---|---|
| พื้นผิว: | สังกะสีก่อน / สังกะสีจุ่มร้อน / เคลือบด้วยไฟฟ้า |
| วัสดุ: | Q235; Q235; A36; A36; SS400; SS400; ST37; ST37;< |
Q235 Carbon Steel Profile 50mm-2000mm Carbon Steel Channel Power Coated
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โปรไฟล์เหล็กกล้าคาร์บอน |
|---|---|
| รูปร่าง: | ประเภท C/H/T/U/Z |
| ความบาง: | 0.3mm-60mm |
รุ่น 5#-40# เหล็กกล้าคาร์บอน U Channel 1000mm-8000mm C/H/T/U/Z Type
| พื้นผิว: | สังกะสีก่อน / สังกะสีจุ่มร้อน / เคลือบด้วยไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235; Q235; A36; A36; SS400; SS400; ST37; ST37;< |
| รูปร่าง: | ประเภท C/H/T/U/Z |
โปรไฟล์เหล็กกล้าคาร์บอน 0.3 มม. - 60 มม. 1,000 มม. - 8000 มม. CE ISO9001
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โปรไฟล์เหล็กกล้าคาร์บอน |
|---|---|
| พื้นผิว: | สังกะสีก่อน / สังกะสีจุ่มร้อน / เคลือบด้วยไฟฟ้า |
| วัสดุ: | Q235; Q235; A36; A36; SS400; SS400; ST37; ST37;< |
50mm-2000mm Carbon Steel Profile จุ่มร้อน 0.3mm-60mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โปรไฟล์เหล็กกล้าคาร์บอน |
|---|---|
| พื้นผิว: | สังกะสีก่อน / สังกะสีจุ่มร้อน / เคลือบด้วยไฟฟ้า |
| วัสดุ: | Q235; Q235; A36; A36; SS400; SS400; ST37; ST37;< |
Q195-Q345 ช่องเหล็กชนิด C 6 ม. - 12 ม. 0.3 มม. - 60 มม. ชนิด H / T / U / Z
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โปรไฟล์เหล็กกล้าคาร์บอน |
|---|---|
| ความกว้าง: | 50mm ~ 2000mm หรือกำหนดเอง |
| ความยาว: | 1,000 มม. ~ 8000 มม. หรือปรับแต่งเอง |

