ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel coil strip ] การจับคู่ 143 ผลิตภัณฑ์.
ตัดเหล็กฉากสแตนเลส 50x37mm-400x104mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โปรไฟล์สแตนเลส |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | สแตนเลส U Channel C Channel |
| วัสดุ: | SS201/SS304/SS316, Q235/Q235B/Q345, อลูมิเนียม ฯลฯ |
โปรไฟล์สแตนเลส 0.8 มม. - 5.8 มม. SS201 / SS304 / SS316 2.44 / 3.05 / 4m
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โปรไฟล์สแตนเลส |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | สแตนเลส U Channel C Channel |
| วัสดุ: | SS201/SS304/SS316, Q235/Q235B/Q345, อลูมิเนียม ฯลฯ |
ดัดตัดแถบมุมสแตนเลส 0.8mm-5.8mm 1.0m-6.0m หรือกำหนดเอง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โปรไฟล์สแตนเลส |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | สแตนเลส U Channel C Channel |
| วัสดุ: | SS201/SS304/SS316, Q235/Q235B/Q345, อลูมิเนียม ฯลฯ |
ขายส่งเหล็กม้วนสแตนเลสรีดเย็น 0.1mm-3.0mm 2b
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B, BA, HL, 8K, No.4 เป็นต้น |
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS เป็นต้น |
ม้วนเหล็กชุบสังกะสีเคลือบสี Ral PPGI 40g / M2 ถึง 275g / M2 0.125 มม. ถึง 4.0 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พีพีจีไอ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ISO, JIS, AS EN, ASTM |
| ความกว้าง: | 600 มม. ถึง 1500 มม |
วงกลมสแตนเลส 0.17 มม. ถึง 1.5 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นกลมสแตนเลส |
|---|---|
| ประเภทวัสดุ: | แม่เหล็ก / ไม่ใช่แม่เหล็ก |
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง เครื่องครัว ตกแต่ง เคมี อุตสาหกรรม |
0.125 มม. ถึง 4.0 มม. PPGI คอยล์ 600 มม. ถึง 1500 มม. ISO JIS AS EN ASTM
| มาตรฐาน: | ISO, JIS, AS EN, ASTM |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600 มม. ถึง 1500 มม |
| ความหนา: | 0.125 มม. ถึง 4.0 มม |
ลวดเหล็กกล้าไร้สนิมสปริง 0.20-12.50 มม. DIN 17223-1 สำหรับการทอหน้าจอประตู
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวดเชื่อมสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | DIN 17223-1, EN 10270-1, JIS G 3521, IS 4454, A 227M, GB/T 4357, GB/T4358 |
| การใช้งาน: | สปริง, เฟอร์นิเจอร์, ประตู, มุ้งลวด, ทอ, ซี่, ยานพาหนะ, อุตสาหกรรม |
ASTM AISI EN 201 202 เหล็กม้วนสแตนเลส
| บรรจุุภัณฑ์: | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO, SGS, BV ฯลฯ |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
ISO JIS PPGI AS EN ASTM เหล็กม้วนเคลือบสี Q195 Q235 Q345
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พีพีจีไอ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ISO, JIS, AS EN, ASTM |
| ความกว้าง: | 600 มม. ถึง 1500 มม |

