ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel coil strip ] การจับคู่ 143 ผลิตภัณฑ์.
40g / M2 ถึง 275g / M2 แผ่นเหล็กชุบสังกะสีเคลือบสีในม้วน 0.125 มม. ถึง 4.0 มม
| มาตรฐาน: | ISO, JIS, AS EN, ASTM |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600 มม. ถึง 1500 มม |
| เคลือบสังกะสี: | 40g/m2 ถึง 275g/m2 |
AISI รีดเย็น SS คอยล์สแตนเลส 316L 410S 430 1,000 * 2000 มม
| ความหนา: | 0.1mm-4mm หรือตามความต้องการ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1219มม.,1250มม.,1500มม.,1800มม |
| ความยาว: | ตามความจำเป็น |
PPGI 0.125 มม. ถึง 4.0 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | PPGI เหล็กม้วน/แผ่น |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ISO, JIS, AS EN, ASTM |
| ความกว้าง: | 600 มม. ถึง 1500 มม |
Q195 Q235 Q345 เหล็กชุบสังกะสีเคลือบสี ISO JIS AS EN ASTM
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เหล็กม้วนเคลือบสี / แผ่น |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ISO, JIS, AS EN, ASTM |
| ความกว้าง: | 600 มม. ถึง 1500 มม |
โปรไฟล์เหล็กตัดมุมดัด 0.5mm-3.00mm 50x37mm-400x104mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โปรไฟล์เหล็กมุม |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | สแตนเลส U Channel C Channel |
| วัสดุ: | SS201/SS304/SS316, Q235/Q235B/Q345, อลูมิเนียม ฯลฯ |
การดัดตัดเหล็กคาร์บอน C Channel
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โปรไฟล์สแตนเลส |
|---|---|
| ความหนา: | 0.8 มม. - 5.8 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความยาว: | 1.0m-6.0m หรือกำหนดเอง |
แผ่นเหล็กคาร์บอนรีดร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กคาร์บอนรีดร้อน |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1mm-300mm หรือตามความต้องการ |
| มาตรฐาน: | AISI,ASTM,DIN,JIS,GB,JIS,SUS,EN,ฯลฯ. |
DIN 17223-1 ลวดเหล็กสปริง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวดเหล็ก |
|---|---|
| มาตรฐาน: | DIN 17223-1, EN 10270-1, JIS G 3521, IS 4454, A 227M, GB/T 4357, GB/T4358 |
| ขนาดลวด: | 0.20-12.50 มม |
Q345B Q345C แผ่นเหล็กคาร์บอน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กคาร์บอนรีดร้อน |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1mm-300mm หรือตามความต้องการ |
| มาตรฐาน: | AISI,ASTM,DIN,JIS,GB,JIS,SUS,EN,ฯลฯ. |
สปริงขดลวดอุตสาหกรรม SAE1050 SAE1055 SAE1060
| มาตรฐาน: | DIN 17223-1, EN 10270-1, JIS G 3521, IS 4454, A 227M, GB/T 4357, GB/T4358 |
|---|---|
| ขนาดลวด: | 0.20-12.50 มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวดเหล็ก |

