Tất cả sản phẩm
-
Dải cuộn thép không gỉ
-
Cuộn Inox 304
-
Tấm thép không gỉ cán nguội
-
Tấm thép không gỉ cán nóng
-
Thanh thép không gỉ
-
Dàn ống thép không gỉ
-
ống hàn thép không gỉ
-
Vòng tròn thép không gỉ
-
Thanh góc thép không gỉ
-
Thép tấm cán nóng
-
Hồ sơ thép carbon
-
Ống thép cacbon
-
dây thép lò xo
-
PPGI
-
tôn thép tấm
-
thanh thép biến dạng
Kewords [ stainless steel coil strip ] trận đấu 143 các sản phẩm.
Thi công Đồ dùng nhà bếp Inox tấm tròn 2.5mm JIS AISI EN
| Tên sản phẩm: | Tấm tròn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM,JIS,AISI,EN,GB |
| Cấp: | Dòng 300, Dòng 400, Dòng 200 |
Thanh góc bằng thép không gỉ 0,8mm-5,8mm SS201 SS304 SS316 Kéo nguội
| Tên sản phẩm: | Hồ sơ thép không gỉ |
|---|---|
| Đặc trưng: | Kênh U thép không gỉ C kênh |
| Vật liệu: | SS201/SS304/SS316, Q235/Q235B/Q345, Nhôm, v.v. |
Q235 Q235B Q345 Hồ sơ thép không gỉ Lan can kính tùy chỉnh 0,8mm-5,8mm
| Đặc trưng: | Kênh U thép không gỉ C kênh |
|---|---|
| Kích cỡ: | 25*25mm-200*125mm / 50*37mm-400*104mm hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm: | Hồ sơ thép không gỉ |
Thanh góc bằng thép không gỉ 1,0m-6,0m 50x37mm-400x104mm Trang trí tường ISO CE
| Tên sản phẩm: | Hồ sơ thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu: | SS201/SS304/SS316, Q235/Q235B/Q345, Nhôm, v.v. |
| độ dày: | 0,8mm-5,8mm hoặc tùy chỉnh |
Hồ sơ thép không gỉ xây dựng C 0,8mm-5,8mm SS201 SS304 SS316
| tên sản phẩm: | Hồ sơ thép không gỉ |
|---|---|
| Đặc trưng: | Kênh U thép không gỉ C kênh |
| Vật liệu: | SS201/SS304/SS316, Q235/Q235B/Q345, Nhôm, v.v. |
Hình dạng tùy chỉnh Thanh góc bằng thép không gỉ Hoa hồng Vàng Bạc Xanh Tím
| Tên sản phẩm: | Hồ sơ thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu: | SS201/SS304/SS316, Q235/Q235B/Q345, Nhôm, v.v. |
| Kích cỡ: | 25*25mm-200*125mm / 50*37mm-400*104mm hoặc tùy chỉnh |
Thanh Uốn Góc Inox 304 0.8mm-5.8mm
| tên sản phẩm: | Hồ sơ thép không gỉ |
|---|---|
| Kích cỡ: | 25*25mm-200*125mm / 50*37mm-400*104mm hoặc tùy chỉnh |
| độ dày: | 0,8mm-5,8mm hoặc tùy chỉnh |
Thanh góc bằng thép không gỉ SS201 SS304 SS316 Kênh U Kênh C
| Tên sản phẩm: | Hồ sơ thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu: | SS201/SS304/SS316, Q235/Q235B/Q345, Nhôm, v.v. |
| Kích cỡ: | 25*25mm-200*125mm / 50*37mm-400*104mm hoặc tùy chỉnh |
Thanh góc bằng thép không gỉ 0,8mm-5,8mm
| Kích cỡ: | 25*25mm-200*125mm / 50*37mm-400*104mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| độ dày: | 0,8mm-5,8mm hoặc tùy chỉnh |
| độ dài: | 1,0m-6,0m hoặc tùy chỉnh |
Trang trí Tường thép không gỉ 1.0m-6.0m Cắt tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Hồ sơ thép không gỉ |
|---|---|
| độ dày: | 0,8mm-5,8mm hoặc tùy chỉnh |
| Đặc trưng: | Kênh U thép không gỉ C kênh |

