Tất cả sản phẩm
-
Dải cuộn thép không gỉ
-
Cuộn Inox 304
-
Tấm thép không gỉ cán nguội
-
Tấm thép không gỉ cán nóng
-
Thanh thép không gỉ
-
Dàn ống thép không gỉ
-
ống hàn thép không gỉ
-
Vòng tròn thép không gỉ
-
Thanh góc thép không gỉ
-
Thép tấm cán nóng
-
Hồ sơ thép carbon
-
Ống thép cacbon
-
dây thép lò xo
-
PPGI
-
tôn thép tấm
-
thanh thép biến dạng
Kewords [ stainless steel coil strip ] trận đấu 143 các sản phẩm.
Cáp thép lò xo 0,20-12,50mm
| Tên sản phẩm: | dây thép |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | DIN 17223-1, EN 10270-1, JIS G 3521, IS 4454, A 227M, GB/T 4357, GB/T4358 |
| Tập quán: | Lò xo, Nội thất, Cửa, Màn hình, Dệt, Nan hoa, Xe cộ, Công nghiệp |
Dây thép lò xo carbon cao 47B 0,20-12,50mm A 227M GB/T 4357
| Tên sản phẩm: | dây thép |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | DIN 17223-1, EN 10270-1, JIS G 3521, IS 4454, A 227M, GB/T 4357, GB/T4358 |
| Kích thước dây: | 0,20-12,50 mm |
Tấm thép carbon cán nóng màu đen bạc AISI ASTM DIN 500-1500mm 600-3000mm
| tên sản phẩm: | Thép tấm cán nóng |
|---|---|
| dung sai độ dày: | ±0,1mm |
| độ dày: | 0,1mm-300mm hoặc theo yêu cầu |
Q235B Q345B Thép tấm nhẹ cán nóng 1219x2438mm 1219x3048mm
| tên sản phẩm: | Thép tấm cán nóng |
|---|---|
| độ dày: | 0,1mm-300mm hoặc theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM, DIN, JIS, GB, JIS, SUS, EN, v.v. |
Tấm thép carbon 0,3mm-800mm Cán nóng Q345B Q345C dày 20-60mm
| tên sản phẩm: | Thép tấm cán nóng |
|---|---|
| độ dày: | 0,1mm-300mm hoặc theo yêu cầu |
| Ứng dụng: | phần kết cấu |
Thép tấm cán nóng Q690C Thép tấm cầu Q690D Q690E
| tên sản phẩm: | Thép tấm cán nóng |
|---|---|
| độ dày: | 0,1mm-300mm hoặc theo yêu cầu |
| Kỹ thuật: | Cán nóng, cán nguội |
Q345E Q390 Q390B Thép tấm cán nóng kim loại 0,1mm-300mm hoặc theo yêu cầu
| tên sản phẩm: | Thép tấm cán nóng |
|---|---|
| độ dày: | 0,1mm-300mm hoặc theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM, DIN, JIS, GB, JIS, SUS, EN, v.v. |
Bộ phận khung gầm ô tô Tấm thép carbon nhiệt độ thấp cán nóng 500-1500mm 600-3000mm
| tên sản phẩm: | Thép tấm cán nóng |
|---|---|
| độ dày: | 0,1mm-300mm hoặc theo yêu cầu |
| Kỹ thuật: | Cán nóng, cán nguội |
Thép tấm cán nóng 0,1mm-300mm Các loại thép tấm Q345B Q345C cho dầm ô tô
| tên sản phẩm: | Thép tấm cán nóng |
|---|---|
| độ dày: | 0,1mm-300mm hoặc theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM, DIN, JIS, GB, JIS, SUS, EN, v.v. |
Q620D Q620E Q690A Thép tấm nhẹ cán nóng 1000x2000mm
| Ứng dụng: | phần kết cấu |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Thép tấm cán nóng |
| xử lý bề mặt: | Làm sạch, nổ mìn và sơn theo yêu cầu của khách hàng |

