Tất cả sản phẩm
-
Dải cuộn thép không gỉ
-
Cuộn Inox 304
-
Tấm thép không gỉ cán nguội
-
Tấm thép không gỉ cán nóng
-
Thanh thép không gỉ
-
Dàn ống thép không gỉ
-
ống hàn thép không gỉ
-
Vòng tròn thép không gỉ
-
Thanh góc thép không gỉ
-
Thép tấm cán nóng
-
Hồ sơ thép carbon
-
Ống thép cacbon
-
dây thép lò xo
-
PPGI
-
tôn thép tấm
-
thanh thép biến dạng
Kewords [ stainless steel coil strip ] trận đấu 143 các sản phẩm.
Thanh Cắt Góc Inox 50x37mm-400x104mm
| Tên sản phẩm: | Hồ sơ thép không gỉ |
|---|---|
| Đặc trưng: | Kênh U thép không gỉ C kênh |
| Vật liệu: | SS201/SS304/SS316, Q235/Q235B/Q345, Nhôm, v.v. |
Thanh định hình 0.8mm-5.8mm Thép không gỉ SS201/SS304/SS316 2.44/3.05/4m
| Tên sản phẩm: | Hồ sơ thép không gỉ |
|---|---|
| Đặc trưng: | Kênh U thép không gỉ C kênh |
| Vật liệu: | SS201/SS304/SS316, Q235/Q235B/Q345, Nhôm, v.v. |
Uốn cắt thanh thép không gỉ góc 0,8mm-5,8mm 1,0m-6,0m hoặc tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Hồ sơ thép không gỉ |
|---|---|
| Đặc trưng: | Kênh U thép không gỉ C kênh |
| Vật liệu: | SS201/SS304/SS316, Q235/Q235B/Q345, Nhôm, v.v. |
Bán buôn cuộn dây thép không gỉ cán nguội 0.1mm-3.0mm 2b
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B, BA, HL, 8K, số 4, v.v. |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS, v.v. |
Thép cuộn mạ kẽm mạ màu Ral PPGI 40g/M2 đến 275g/M2 0,125mm đến 4,0mm
| Tên sản phẩm: | PPGI |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ISO,JIS,NHƯ EN,ASTM |
| Chiều rộng: | 600mm đến 1500mm |
Vòng tròn không gỉ 0,17mm đến 1,5mm
| tên sản phẩm: | Tấm tròn thép không gỉ |
|---|---|
| Loại vật liệu: | Từ tính / Không từ tính |
| Ứng dụng: | Xây dựng, Đồ dùng nhà bếp, Trang trí, Hóa chất, Công nghiệp |
Cuộn dây PPGI 0,125mm đến 4,0mm 600mm đến 1500mm ISO JIS AS EN ASTM
| Tiêu chuẩn: | ISO,JIS,NHƯ EN,ASTM |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600mm đến 1500mm |
| độ dày: | 0,125mm đến 4,0mm |
Dây thép lò xo không gỉ 0,20-12,50mm DIN 17223-1 để dệt màn hình cửa
| Tên sản phẩm: | dây hàn inox |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | DIN 17223-1, EN 10270-1, JIS G 3521, IS 4454, A 227M, GB/T 4357, GB/T4358 |
| Tập quán: | Lò xo, Nội thất, Cửa, Màn hình, Dệt, Nan hoa, Xe cộ, Công nghiệp |
Cuộn dây thép không gỉ ASTM AISI EN 201 202
| Bưu kiện: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | ISO, SGS, BV, v.v. |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
ISO JIS PPGI AS EN ASTM Thép cuộn chuẩn bị Q195 Q235 Q345
| Tên sản phẩm: | PPGI |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ISO,JIS,NHƯ EN,ASTM |
| Chiều rộng: | 600mm đến 1500mm |

