Tất cả sản phẩm
-
Dải cuộn thép không gỉ
-
Cuộn Inox 304
-
Tấm thép không gỉ cán nguội
-
Tấm thép không gỉ cán nóng
-
Thanh thép không gỉ
-
Dàn ống thép không gỉ
-
ống hàn thép không gỉ
-
Vòng tròn thép không gỉ
-
Thanh góc thép không gỉ
-
Thép tấm cán nóng
-
Hồ sơ thép carbon
-
Ống thép cacbon
-
dây thép lò xo
-
PPGI
-
tôn thép tấm
-
thanh thép biến dạng
Kewords [ stainless steel coil strip ] trận đấu 143 các sản phẩm.
Thép cuộn mạ kẽm Q195 Q235 Q345 PPGI được mạ crôm và bôi dầu
| Tiêu chuẩn: | ISO,JIS,NHƯ EN,ASTM |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600mm đến 1500mm |
| độ dày: | 0,125mm đến 4,0mm |
Chất nền thép cuộn cán nóng 508mm 610mm được sơn sẵn Gi
| Tên sản phẩm: | Thép cuộn / Tấm thép sơn sẵn |
|---|---|
| Việc mạ kẽm: | 40g/m2 đến 275g/m2 |
| Cơ chất: | Chất nền cán nguội / Chất nền cán nóng |
S220GD S250GD S280GD PPGI Thép cuộn mạ kẽm sơn sẵn 600mm đến 1500mm
| Tiêu chuẩn: | ISO,JIS,NHƯ EN,ASTM |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600mm đến 1500mm |
| độ dày: | 0,125mm đến 4,0mm |
Thép cuộn sơn sẵn 508mm hoặc 610mm
| Tên sản phẩm: | Thép cuộn / Tấm thép sơn sẵn |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ISO,JIS,NHƯ EN,ASTM |
| Chiều rộng: | 600mm đến 1500mm |
Cuộn dây thép mạ kẽm mạ màu 600mm đến 1500mm 508mm hoặc 610mm SGC340
| Tên sản phẩm: | PPGI thép cuộn/tấm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ISO,JIS,NHƯ EN,ASTM |
| Chiều rộng: | 600mm đến 1500mm |
Thép không gỉ định hình 25x25mm-200x125mm
| tên sản phẩm: | Hồ sơ thép không gỉ |
|---|---|
| Đặc trưng: | Kênh U thép không gỉ C kênh |
| Vật liệu: | SS201/SS304/SS316, Q235/Q235B/Q345, Nhôm, v.v. |
Tấm thép không gỉ hình tròn màu tự nhiên
| tên sản phẩm: | Tấm tròn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM,JIS,AISI,EN,GB |
| Cấp: | Dòng 300, Dòng 400, Dòng 200 |
Thép không gỉ 0,18mm-2,5mm Vòng tròn cán nguội 300 Series 400 Series 200 Series
| Tên sản phẩm: | Tấm tròn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM,JIS,AISI,EN,GB |
| Cấp: | Dòng 300, Dòng 400, Dòng 200 |
Mill Slit Edge Tấm tròn thép không gỉ 300 Series 400 Series
| tên sản phẩm: | Tấm tròn thép không gỉ |
|---|---|
| Loại vật liệu: | Từ tính / Không từ tính |
| Ứng dụng: | Xây dựng, Đồ dùng nhà bếp, Trang trí, Hóa chất, Công nghiệp |
Hồ sơ thép không gỉ 1,0m-6,0m
| tên sản phẩm: | Hồ sơ thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu: | SS201/SS304/SS316, Q235/Q235B/Q345, Nhôm, v.v. |
| Kích cỡ: | 25*25mm-200*125mm / 50*37mm-400*104mm hoặc tùy chỉnh |

