Tất cả sản phẩm
-
Dải cuộn thép không gỉ
-
Cuộn Inox 304
-
Tấm thép không gỉ cán nguội
-
Tấm thép không gỉ cán nóng
-
Thanh thép không gỉ
-
Dàn ống thép không gỉ
-
ống hàn thép không gỉ
-
Vòng tròn thép không gỉ
-
Thanh góc thép không gỉ
-
Thép tấm cán nóng
-
Hồ sơ thép carbon
-
Ống thép cacbon
-
dây thép lò xo
-
PPGI
-
tôn thép tấm
-
thanh thép biến dạng
Kewords [ stainless steel coil strip ] trận đấu 143 các sản phẩm.
Ba Hairline Mirror SS Coil 201 2b Dải Inox 0.1mm
| Tiêu chuẩn: | GB, AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Chính sách thanh toán: | FOB CIF CFR DDP DDU DAP |
| trọng lượng cuộn: | 3-5 tấn / cuộn hoặc theo yêu cầu của bạn |
Xẻ Cạnh Inox 304 Cuộn 1000mm - 1550mm 6.0mm
| Hải cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
|---|---|
| Thời hạn giá: | FOB, CIF, CFR, v.v. |
| độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
Cuộn dây thép không gỉ ASTM AISI 1000mm-2000mm 2B 8K
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B, BA, HL, 8K, số 4, v.v. |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Cắt, uốn, hàn, đục lỗ, v.v. |
| xử lý bề mặt: | Đánh bóng, mạ kẽm, tráng, v.v. |
Hàn cuộn dây thép không gỉ SS 1219mm 1250mm cán nguội
| Kỹ thuật: | Cán nguội Cán nóng |
|---|---|
| trọng lượng cuộn: | 3~5 tấn |
| Chính sách thanh toán: | FOB CIF CFR DDP DDU DAP |
Cuộn thép EN tiêu chuẩn 0,1mm với bề mặt hoàn thiện HL cho gói xuất khẩu tiêu chuẩn
| độ dày: | 0,1mm-3,0mm |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B, BA, HL, 8K, số 4, v.v. |
| Chính sách thanh toán: | T / T, L / C, v.v. |
Cuộn dây thép không gỉ JIS BA 4mm cán nóng
| Ứng dụng: | Xây dựng, Xây dựng, Dearation |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| độ dày: | 0,1mm-4mm hoặc theo yêu cầu |
Cuộn Đột Inox Đánh Bóng 2B BA 6000mm
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS, v.v. |
|---|---|
| moq: | 1 tấn |
| xử lý bề mặt: | Đánh bóng, mạ kẽm, tráng, v.v. |
Dải cuộn thép không gỉ cán nóng ASTM AISI với lớp hoàn thiện 2b ba 8k
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| moq: | 1 tấn |
| xử lý bề mặt: | Đánh bóng, mạ kẽm, tráng, v.v. |
Dải cuộn thép không gỉ 1000mm-2000mm dùng trong công nghiệp
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS, v.v. |
|---|---|
| độ dày: | 0,1mm-3,0mm |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
Dải cuộn thép không gỉ SGS 0,1mm-3,0mm với bề mặt hoàn thiện HL
| Chính sách thanh toán: | T / T, L / C, v.v. |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |

