Tất cả sản phẩm
-
Dải cuộn thép không gỉ
-
Cuộn Inox 304
-
Tấm thép không gỉ cán nguội
-
Tấm thép không gỉ cán nóng
-
Thanh thép không gỉ
-
Dàn ống thép không gỉ
-
ống hàn thép không gỉ
-
Vòng tròn thép không gỉ
-
Thanh góc thép không gỉ
-
Thép tấm cán nóng
-
Hồ sơ thép carbon
-
Ống thép cacbon
-
dây thép lò xo
-
PPGI
-
tôn thép tấm
-
thanh thép biến dạng
Kewords [ stainless steel coil strip ] trận đấu 143 các sản phẩm.
HL Kết thúc Dải cuộn thép không gỉ 304 BA 2B 8K AiSi Cắt
| Ứng dụng: | Xây dựng, xây dựng, trang trí, vv |
|---|---|
| độ dày: | 0,1mm-4mm hoặc theo yêu cầu |
| Chiều rộng: | 100mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
BA HL Hoàn thiện Dải cuộn thép không gỉ 304 SUS 2b
| Tiêu chuẩn: | ASTM GB JIS DIN |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | JIS, ISO9001 |
| Chiều rộng: | 100mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
Đột lỗ cuộn thép không gỉ AISI 304 Dải 0,1mm cho ngành công nghiệp thực phẩm
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
|---|---|
| độ dày: | 0,1mm-4mm hoặc theo yêu cầu |
| Chiều rộng: | 100mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
Gương đã hoàn thiện Cuộn dây thép không gỉ 304 Cán nóng Dải 0,1mm 4mm để xây dựng
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1219mm,1250mm,1500mm,1800mm |
| độ dày: | 0,1mm-4mm hoặc theo yêu cầu |
Trang trí cuộn dây thép không gỉ Aisi 4mm 304 100mm 2D HL
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS |
|---|---|
| Cấp: | 301L,301,316L,316,304,304L |
| Kỹ thuật: | Cán nóng Cán nguội |
Mill Edge thép không gỉ cuộn dây hàn rộng 1000mm-2000mm
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B, BA, HL, 8K, số 4, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
| Dịch vụ xử lý: | Cắt, uốn, hàn, đục lỗ, v.v. |
Dải thép không gỉ 304 316 Chiều dài mạ kẽm 1000mm - 6000mm
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS, v.v. |
|---|---|
| Bưu kiện: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |
Bề mặt thép không gỉ 8K Vật liệu dải cuộn hoàn thiện cho tòa nhà
| Chính sách thanh toán: | T / T, L / C, v.v. |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |
Cuộn thép không gỉ 304 cán nóng 440A 2B 2500mm cho hóa học
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nóng Cán nguội |
| moq: | 5 tấn |
Thép không gỉ 304 / 304l Chải cán nguội AISI 100mm
| độ dày: | 0,1mm-4mm hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| Chiều rộng: | 100mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
| Dịch vụ xử lý: | uốn, hàn, trang trí, đục lỗ, cắt |

