Tất cả sản phẩm
-
Dải cuộn thép không gỉ
-
Cuộn Inox 304
-
Tấm thép không gỉ cán nguội
-
Tấm thép không gỉ cán nóng
-
Thanh thép không gỉ
-
Dàn ống thép không gỉ
-
ống hàn thép không gỉ
-
Vòng tròn thép không gỉ
-
Thanh góc thép không gỉ
-
Thép tấm cán nóng
-
Hồ sơ thép carbon
-
Ống thép cacbon
-
dây thép lò xo
-
PPGI
-
tôn thép tấm
-
thanh thép biến dạng
Kewords [ stainless steel coil strip ] trận đấu 143 các sản phẩm.
Thép tấm mạ kẽm sơn sẵn 40g/M2 đến 275g/M2 ở dạng cuộn 0,125mm đến 4,0mm
| Tiêu chuẩn: | ISO,JIS,NHƯ EN,ASTM |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600mm đến 1500mm |
| Việc mạ kẽm: | 40g/m2 đến 275g/m2 |
Thép không gỉ cuộn cán nguội AISI 316L 410S 430 1000 * 2000mm
| độ dày: | 0,1mm-4mm hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1219mm,1250mm,1500mm,1800mm |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu |
0,125mm đến 4,0mm PPGI
| Tên sản phẩm: | PPGI thép cuộn/tấm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ISO,JIS,NHƯ EN,ASTM |
| Chiều rộng: | 600mm đến 1500mm |
Q195 Q235 Q345 Thép mạ kẽm sơn trước ISO JIS AS EN ASTM
| Tên sản phẩm: | Thép cuộn / Tấm thép sơn sẵn |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ISO,JIS,NHƯ EN,ASTM |
| Chiều rộng: | 600mm đến 1500mm |
Uốn góc cắt thép định hình 0.5mm-3.00mm 50x37mm-400x104mm
| Tên sản phẩm: | hồ sơ thép góc |
|---|---|
| Đặc trưng: | Kênh U thép không gỉ C kênh |
| Vật liệu: | SS201/SS304/SS316, Q235/Q235B/Q345, Nhôm, v.v. |
Uốn cắt thép carbon kênh C
| Tên sản phẩm: | Hồ sơ thép không gỉ |
|---|---|
| độ dày: | 0,8mm-5,8mm hoặc tùy chỉnh |
| độ dài: | 1,0m-6,0m hoặc tùy chỉnh |
Tấm thép carbon cán nóng
| tên sản phẩm: | Thép tấm cán nóng |
|---|---|
| độ dày: | 0,1mm-300mm hoặc theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM, DIN, JIS, GB, JIS, SUS, EN, v.v. |
Dây thép lò xo DIN 17223-1
| Tên sản phẩm: | dây thép |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | DIN 17223-1, EN 10270-1, JIS G 3521, IS 4454, A 227M, GB/T 4357, GB/T4358 |
| Kích thước dây: | 0,20-12,50 mm |
Tấm thép carbon Q345B Q345C
| tên sản phẩm: | Thép tấm cán nóng |
|---|---|
| độ dày: | 0,1mm-300mm hoặc theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM, DIN, JIS, GB, JIS, SUS, EN, v.v. |
Lò xo xoắn ốc công nghiệp SAE1050 SAE1055 SAE1060
| Tiêu chuẩn: | DIN 17223-1, EN 10270-1, JIS G 3521, IS 4454, A 227M, GB/T 4357, GB/T4358 |
|---|---|
| Kích thước dây: | 0,20-12,50 mm |
| Tên sản phẩm: | dây thép |

