Tất cả sản phẩm
-
Dải cuộn thép không gỉ
-
Cuộn Inox 304
-
Tấm thép không gỉ cán nguội
-
Tấm thép không gỉ cán nóng
-
Thanh thép không gỉ
-
Dàn ống thép không gỉ
-
ống hàn thép không gỉ
-
Vòng tròn thép không gỉ
-
Thanh góc thép không gỉ
-
Thép tấm cán nóng
-
Hồ sơ thép carbon
-
Ống thép cacbon
-
dây thép lò xo
-
PPGI
-
tôn thép tấm
-
thanh thép biến dạng
Kewords [ stainless steel coil strip ] trận đấu 143 các sản phẩm.
Cấu hình thép cacbon CE ISO 9001 50mm-2000mm 5#-40#
| Tên sản phẩm: | Hồ sơ thép carbon |
|---|---|
| Bề mặt: | Mạ kẽm trước / Mạ kẽm nhúng nóng / Tráng điện |
| Vật liệu: | Q235; Q235; A36; A36; SS400; SS400; ST37; ST37;< |
Cấu hình thép cacbon loại C/H/T/U/Z 50mm-2000mm mạ kẽm nhúng nóng
| Tên sản phẩm: | Hồ sơ thép carbon |
|---|---|
| Bề mặt: | Mạ kẽm trước / Mạ kẽm nhúng nóng / Tráng điện |
| chiều rộng: | 50mm ~ 2000mm hoặc tùy chỉnh |
Kênh chữ U bằng thép carbon 50mm-2000mm Loại 0,3mm-60mm C/H/T/U/Z
| Tên sản phẩm: | Hồ sơ thép carbon |
|---|---|
| Bề mặt: | Mạ kẽm trước / Mạ kẽm nhúng nóng / Tráng điện |
| Vật liệu: | Q235; Q235; A36; A36; SS400; SS400; ST37; ST37;< |
Hồ sơ thép carbon mạ kẽm trước Kênh thép carbon 1000mm-8000mm
| Tên sản phẩm: | Hồ sơ thép carbon |
|---|---|
| Bề mặt: | Mạ kẽm trước / Mạ kẽm nhúng nóng / Tráng điện |
| Vật liệu: | Q235; Q235; A36; A36; SS400; SS400; ST37; ST37;< |
0,3mm-60mm Các loại thép kênh 5 # -40 # Bề mặt mạ kẽm nhúng nóng
| Bề mặt: | Mạ kẽm trước / Mạ kẽm nhúng nóng / Tráng điện |
|---|---|
| Vật liệu: | Q235; Q235; A36; A36; SS400; SS400; ST37; ST37;< |
| Hình dạng: | Loại C/H/T/U/Z |
Q355 Q235 C/H/T/U/Z Các loại kênh thép 5#-40# GB ASTM AISI DIN
| Tên sản phẩm: | Hồ sơ thép carbon |
|---|---|
| Bề mặt: | Mạ kẽm trước / Mạ kẽm nhúng nóng / Tráng điện |
| Vật liệu: | Q235; Q235; A36; A36; SS400; SS400; ST37; ST37;< |
Ống thép carbon ASTM 12M 6M 6.4M
| Tên sản phẩm: | ống thép carbon |
|---|---|
| Kích cỡ: | 6mm - 600mm |
| ống đặc biệt: | Ống API, Khác, Ống EMT, Ống Tường Dày |
Ống Thép Carbon 12M 6M 6.4M Thành Dày EMT 1-200mm
| Tên sản phẩm: | ống thép carbon |
|---|---|
| Kích cỡ: | 6mm - 600mm |
| ống đặc biệt: | Ống API, Khác, Ống EMT, Ống Tường Dày |
Hàn uốn ống thép tròn bằng chất lỏng ASTM A36 JIS G3141
| Tên sản phẩm: | ống thép carbon |
|---|---|
| Kích cỡ: | 6mm - 600mm |
| ống đặc biệt: | Ống API, Khác, Ống EMT, Ống Tường Dày |
Ống thép carbon không dầu ASTM A53 A106Gr.B Ống tường dày EMT API
| Tên sản phẩm: | ống thép carbon |
|---|---|
| Kích cỡ: | 6mm - 600mm |
| ống đặc biệt: | Ống API, Khác, Ống EMT, Ống Tường Dày |

