Tất cả sản phẩm
-
Dải cuộn thép không gỉ
-
Cuộn Inox 304
-
Tấm thép không gỉ cán nguội
-
Tấm thép không gỉ cán nóng
-
Thanh thép không gỉ
-
Dàn ống thép không gỉ
-
ống hàn thép không gỉ
-
Vòng tròn thép không gỉ
-
Thanh góc thép không gỉ
-
Thép tấm cán nóng
-
Hồ sơ thép carbon
-
Ống thép cacbon
-
dây thép lò xo
-
PPGI
-
tôn thép tấm
-
thanh thép biến dạng
Kewords [ stainless steel coil strip ] trận đấu 143 các sản phẩm.
JIS G3141 Ống thép carbon sơn đen sơn mài EN 10130 EN 10346
| Tên sản phẩm: | ống thép carbon |
|---|---|
| Cấp: | ASTM A53 A106Gr.B |
| Sức chịu đựng: | ±5% |
Ống thép carbon 6mm-600mm Lịch trình xăng dầu 40 Lên đến 4.000"
| dầu hoặc không dầu: | không dầu |
|---|---|
| độ dày: | 1-200 |
| Tên sản phẩm: | ống thép carbon |
Ống thép carbon API EMT 6mm-610mm 6mm-600mm ASTM A53 A106Gr.B
| Tên sản phẩm: | ống thép carbon |
|---|---|
| Kích cỡ: | 6mm - 600mm |
| ống đặc biệt: | Ống API, Khác, Ống EMT, Ống Tường Dày |
Uốn chất lỏng Ống thép carbon Hàn Trang trí Tròn Cán nguội Cán nóng
| ống đặc biệt: | Ống API, Khác, Ống EMT, Ống Tường Dày |
|---|---|
| Chiều dài: | 12M, 6M, 6,4M |
| Sức chịu đựng: | ±5% |
Ống thép cacbon lỏng ASTM ASME SA106GR.B C 5,8m 6m 12m Đen sơn bóng
| Tên sản phẩm: | ống thép carbon |
|---|---|
| ống đặc biệt: | Ống API, Khác, Ống EMT, Ống Tường Dày |
| Chiều dài: | 12M, 6M, 6,4M |
Ống thép cacbon dầu mỏ hóa học SCH5-SCH160 STD XS XXS 2mm-100mm
| Kích cỡ: | 6mm - 600mm |
|---|---|
| Chiều dài: | 12M, 6M, 6,4M |
| Sức chịu đựng: | ±5% |
Tôn sóng 762-1200mm 30-275G/M2 0.13-1.0/BWG/AWG ASTM-A65 EN10147
| Tên sản phẩm: | tôn thép tấm |
|---|---|
| Dày: | 0,13-1,0/BWG/AWG |
| Chiều rộng trước khi gấp nếp: | 762-1200mm |
762-1200mm Tôn sóng 0.13-1.0/BWG/AWG 30-275G/M2 ASTM-A653
| Tên sản phẩm: | Tấm lợp |
|---|---|
| Dày: | 0,13-1,0/BWG/AWG |
| Chiều rộng trước khi gấp nếp: | 762-1200mm |
Tấm thép lượn sóng không có lỗ lớn JIS G3302 EN10147 ASTM-A653
| Dày: | 0,13-1,0/BWG/AWG |
|---|---|
| Chiều rộng trước khi gấp nếp: | 762-1200mm |
| Chiều rộng sau khi gấp nếp: | 600-1000mm |
Tấm thép sóng 762-1200mm
| Tên sản phẩm: | Tấm lợp |
|---|---|
| Dày: | 0,13-1,0/BWG/AWG |
| Chiều rộng trước khi gấp nếp: | 762-1200mm |

