Tất cả sản phẩm
-
Dải cuộn thép không gỉ
-
Cuộn Inox 304
-
Tấm thép không gỉ cán nguội
-
Tấm thép không gỉ cán nóng
-
Thanh thép không gỉ
-
Dàn ống thép không gỉ
-
ống hàn thép không gỉ
-
Vòng tròn thép không gỉ
-
Thanh góc thép không gỉ
-
Thép tấm cán nóng
-
Hồ sơ thép carbon
-
Ống thép cacbon
-
dây thép lò xo
-
PPGI
-
tôn thép tấm
-
thanh thép biến dạng
Kewords [ stainless steel coil strip ] trận đấu 143 các sản phẩm.
Dây thép lò xo C42D C48D C60D 45# 47A 47B 60# GB/T 4358 0,20-12,50mm
| Tên sản phẩm: | dây thép |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | DIN 17223-1, EN 10270-1, JIS G 3521, IS 4454, A 227M, GB/T 4357, GB/T4358 |
| Kích thước dây: | 0,20-12,50 mm |
Dây thép lò xo C62D C66D C68D 0,20-12,50mm Xe công nghiệp
| Tên sản phẩm: | dây thép |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | DIN 17223-1, EN 10270-1, JIS G 3521, IS 4454, A 227M, GB/T 4357, GB/T4358 |
| UNS Lớp số:: | SAE1040, SAE1045,SAE1050, SAE1055, SAE1060, SAE1065, SAE1070, SAE1080,SAE1084. |
Cáp thép lò xo SAE1040 SAE1045 SAE 1050 60# 62A 62B 65#
| Tên sản phẩm: | dây thép |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | DIN 17223-1, EN 10270-1, JIS G 3521, IS 4454, A 227M, GB/T 4357, GB/T4358 |
| Kích thước dây: | 0,20-12,50 mm |
Màn hình cửa nội thất dây thép mùa xuân JIS G 3521
| Tên sản phẩm: | dây thép |
|---|---|
| Kích thước dây: | 0,20-12,50 mm |
| UNS Lớp số:: | SAE1040, SAE1045,SAE1050, SAE1055, SAE1060, SAE1065, SAE1070, SAE1080,SAE1084. |
Lò Xo Cửa Lò Xo Thép 0.20-12.50mm EN 10270-1 JIS G 3521
| Tên sản phẩm: | dây thép |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | DIN 17223-1, EN 10270-1, JIS G 3521, IS 4454, A 227M, GB/T 4357, GB/T4358 |
| tài liệu trung quốc: | 45#, 47A, 47B, 60#, 62A, 62B, 65#, 65Mn, 67A, 67B, 70#, 72A, 72B, 75#, 77A, 77B, 80#, 82A, 82B, 85# |
Tấm thép không gỉ 304 316 2B cho ứng dụng công nghiệp
| Bề mặt: | 2B, BA, 8K, Số 4, HL, Dập nổi |
|---|---|
| độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
| Sự chi trả: | T / T, L / C, v.v. |
6.4M 12M 6M thép carbon liền mạch Độ dày cắt trang trí bằng thép carbon 1-200mm
| Kích cỡ: | 6mm - 600mm |
|---|---|
| ống đặc biệt: | Ống API, Khác, Ống EMT, Ống Tường Dày |
| Tên sản phẩm: | ống thép carbon |
Nội thất dây thép lò xo 0,20-12,50mm GB.T 4357 GB/T 4358
| Tên sản phẩm: | dây thép |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | DIN 17223-1, EN 10270-1, JIS G 3521, IS 4454, A 227M, GB/T 4357, GB/T4358 |
| Kích thước dây: | 0,20-12,50 mm |
Hồ sơ thép carbon 0,3mm-60mm
| Tên sản phẩm: | Hồ sơ thép carbon |
|---|---|
| Bề mặt: | Mạ kẽm trước / Mạ kẽm nhúng nóng / Tráng điện |
| Vật liệu: | Q235; Q235; A36; A36; SS400; SS400; ST37; ST37;< |
Thép tấm cán nóng 0,1mm-300mm
| tên sản phẩm: | Thép tấm cán nóng |
|---|---|
| độ dày: | 0,1mm-300mm hoặc theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM, DIN, JIS, GB, JIS, SUS, EN, v.v. |

