Tất cả sản phẩm
-
Dải cuộn thép không gỉ
-
Cuộn Inox 304
-
Tấm thép không gỉ cán nguội
-
Tấm thép không gỉ cán nóng
-
Thanh thép không gỉ
-
Dàn ống thép không gỉ
-
ống hàn thép không gỉ
-
Vòng tròn thép không gỉ
-
Thanh góc thép không gỉ
-
Thép tấm cán nóng
-
Hồ sơ thép carbon
-
Ống thép cacbon
-
dây thép lò xo
-
PPGI
-
tôn thép tấm
-
thanh thép biến dạng
Kewords [ stainless steel coil strip ] trận đấu 143 các sản phẩm.
Tôn sóng 0.13-1.0/BWG/AWG 762-1200mm 600-1000mm
| Tên sản phẩm: | Tấm lợp |
|---|---|
| Việc mạ kẽm: | 30-275g/m2 |
| Cân nặng: | 2-4 tấn |
Tấm thép sóng 762-1200mm
| Tên sản phẩm: | Tấm lợp |
|---|---|
| Dày: | 0,13-1,0/BWG/AWG |
| Chiều rộng trước khi gấp nếp: | 762-1200mm |
60# 62A 62B Nan hoa dệt dây lò xo Carbon cao GB.T 4357
| Tên sản phẩm: | dây thép |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | DIN 17223-1, EN 10270-1, JIS G 3521, IS 4454, A 227M, GB/T 4357, GB/T4358 |
| tài liệu trung quốc: | 45#, 47A, 47B, 60#, 62A, 62B, 65#, 65Mn, 67A, 67B, 70#, 72A, 72B, 75#, 77A, 77B, 80#, 82A, 82B, 85# |
1000mm-8000mm 0.3mm-60mm C Các loại kênh H/T/U/Z
| Tên sản phẩm: | Hồ sơ thép carbon |
|---|---|
| Bề mặt: | Mạ kẽm trước / Mạ kẽm nhúng nóng / Tráng điện |
| Vật liệu: | Q235; Q235; A36; A36; SS400; SS400; ST37; ST37;< |
Lớp phủ Epoxy dầu trong suốt ống JIS G3101 EN 10130 CS
| Kích cỡ: | 6mm - 600mm |
|---|---|
| độ dày: | 1-200 |
| Chiều dài: | 12M, 6M, 6,4M |
SGC440 SGC490 SGC570 Tấm Gi sơn sẵn chống bám tay
| Tiêu chuẩn: | ISO,JIS,NHƯ EN,ASTM |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600mm đến 1500mm |
| độ dày: | 0,125mm đến 4,0mm |
Tấm kim loại sóng 600-1000mm 30-275G/M2 762-1200 Mm 0.13-1.0/BWG/AWG
| Dày: | 0,13-1,0/BWG/AWG |
|---|---|
| Chiều rộng trước khi gấp nếp: | 762-1200mm |
| Chiều rộng sau khi gấp nếp: | 600-1000mm |
SCH5-SCH160 Ống Carbon 1/8"-24" 6mm-610mm Hóa chất Dầu khí
| Kích cỡ: | 6mm - 600mm |
|---|---|
| Sức chịu đựng: | ±5% |
| Tên sản phẩm: | ống thép carbon |
Tấm kim loại dạng sóng ASTM-A653 JIS G3302 600-1000mm
| Tên sản phẩm: | tôn thép tấm |
|---|---|
| Việc mạ kẽm: | 30-275g/m2 |
| Cân nặng: | 2-4 tấn |

