ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel coil strip ] การจับคู่ 143 ผลิตภัณฑ์.
HL Finish 304 Stainless Steel Coil Strip BA 2B 8K AiSi ตัด
| แอปพลิเคชัน: | อาคาร ก่อสร้าง ตกแต่ง ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1mm-4mm หรือตามความต้องการ |
| ความกว้าง: | 100mm-2500mm หรือตามความต้องการ |
BA HL รางม้วนสแตนเลส 304 สำเร็จรูป SUS 2b
| มาตรฐาน: | ASTM GB JIS DIN |
|---|---|
| ใบรับรอง: | มอก., ISO9001 |
| ความกว้าง: | 100mm-2500mm หรือตามความต้องการ |
เจาะแถบสแตนเลส AISI 304 แถบ 0.1 มม. สำหรับอุตสาหกรรมอาหาร
| มาตรฐาน: | สพม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1mm-4mm หรือตามความต้องการ |
| ความกว้าง: | 100mm-2500mm หรือตามความต้องการ |
กระจกสำเร็จรูป 304 ม้วนสแตนเลสรีดร้อน 0.1 มม. 4 มม. แถบสำหรับงานก่อสร้าง
| มาตรฐาน: | สพม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1219มม.,1250มม.,1500มม.,1800มม |
| ความหนา: | 0.1mm-4mm หรือตามความต้องการ |
Aisi 4mm 304 Stainless Steel Coil Decoiling 100mm 2D HL
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 301L,301,316L,316,304,304L |
| เทคนิค: | รีดร้อนรีดเย็น |
Mill Edge Stainless Steel Strip Coil การเชื่อมความกว้าง 1,000 มม. - 2,000 มม
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B, BA, HL, 8K, No.4 เป็นต้น |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
| บริการประมวลผล: | ตัด ดัด เชื่อม เจาะ ฯลฯ |
แถบม้วนสแตนเลส 304 316 ความยาวสังกะสี 1,000 มม. - 6000 มม
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์: | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
8K Surface Stainless Steel Finish Coil Strip Material สำหรับอาคาร
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
เหล็กแผ่นรีดร้อน 304 ม้วน 440A 2B 2500mm สำหรับเคมี
| มาตรฐาน: | เอไอเอสไอ |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดร้อนรีดเย็น |
| ขั้นต่ำ: | 5 ตัน |
304 / 304l สแตนเลสม้วนขัดเงา AISI รีดเย็น 100มม
| ความหนา: | 0.1mm-4mm หรือตามความต้องการ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 100mm-2500mm หรือตามความต้องการ |
| บริการประมวลผล: | การดัด, การเชื่อม, การหดตัว, การเจาะ, การตัด |

