ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel coil strip ] การจับคู่ 143 ผลิตภัณฑ์.
กระจกบาแฮร์ไลน์ SS ขด 201 2b แถบสแตนเลส 0.1มม
| มาตรฐาน: | GB, AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | FOB CIF CFR DDP DDU DAP |
| น้ำหนักม้วน: | 3-5 ตัน / ม้วนหรือตามคำขอของคุณ |
Slit Edge 304 ม้วนสแตนเลส 1,000 มม. - 1550 มม. 6.0 มม
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
|---|---|
| ระยะราคา: | FOB, CIF, CFR ฯลฯ |
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
ASTM AISI แถบม้วนสแตนเลส 1000mm-2000mm 2B 8K
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B, BA, HL, 8K, No.4 เป็นต้น |
|---|---|
| บริการประมวลผล: | ตัด ดัด เชื่อม เจาะ ฯลฯ |
| การรักษาพื้นผิว: | ขัด สังกะสี เคลือบ ฯลฯ |
การเชื่อมเหล็กกล้าไร้สนิม SS แถบม้วน 1219 มม. 1250 มม. รีดเย็น
| เทคนิค: | รีดเย็นรีดร้อน |
|---|---|
| น้ำหนักม้วน: | 3~5 ตัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | FOB CIF CFR DDP DDU DAP |
เหล็กม้วนมาตรฐาน EN ขนาด 0.1 มม. พร้อมพื้นผิว HL สำหรับแพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน
| ความหนา: | 0.1mm-3.0mm |
|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B, BA, HL, 8K, No.4 เป็นต้น |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
JIS BA ม้วนแถบสแตนเลส 4 มม. รีดร้อน
| แอปพลิเคชัน: | อาคาร, การก่อสร้าง, Deaoration |
|---|---|
| มาตรฐาน: | สพม |
| ความหนา: | 0.1mm-4mm หรือตามความต้องการ |
ม้วนเจาะสแตนเลสขัดเงา 2B BA 6000mm
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| ขั้นต่ำ: | 1 ตัน |
| การรักษาพื้นผิว: | ขัด สังกะสี เคลือบ ฯลฯ |
ASTM AISI แถบม้วนสแตนเลสรีดร้อนที่มีผิว 2b ba 8k
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| ขั้นต่ำ: | 1 ตัน |
| การรักษาพื้นผิว: | ขัด สังกะสี เคลือบ ฯลฯ |
แถบคอยล์สแตนเลสขนาด 1,000 มม. - 2,000 มม. สำหรับใช้ในอุตสาหกรรม
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1mm-3.0mm |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
0.1 มม. - 3.0 มม. แถบคอยล์สแตนเลส SGS พร้อมพื้นผิว HL
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
|---|---|
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |

